Kết Quả Bóng Đá: Tiếp Cận Tin Tức Nhanh Chóng Với Xoài Tv

Cập nhật kết quả bóng đá nhanh nhất dành cho anh em, cung cấp dữ liệu đa chiều tham khảo bài viết sau của trực tiếp bóng đá nhé!

UEFA UCLUEFA UCL
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
21:30 - 16/07
Vòng 1
HT 0 - 0 2 - 7
FC Ballkani
1 - 2
UE Santa Coloma
0 - 0
2 - 7

90 Phút [0-1], 120 Phút [1-2], Pen [5-6], Lượt đi UE Santa Coloma 2:3 FC Ballkani, UE Tiến vào vòng trong

23:00 - 16/07
Vòng 1
HT 0 - 0 4 - 6
FC Pyunik
0 - 1
Dinamo-Minsk
0 - 0
4 - 6

Lượt đi Dinamo-Minsk 0:0 FC Pyunik, Dinamo-Minsk Tiến vào vòng trong

23:00 - 16/07
Vòng 1
HT 1 - 1 5 - 4
HJK Helsinki
1 - 1
Panevezys
1 - 1
5 - 4

Lượt đi Panevezys 3:0 HJK Helsinki, Panevezys Tiến vào vòng trong

23:00 - 16/07
Vòng 1
HT 0 - 0 1 - 4
Lincoln Red Imps
0 - 1
Hamrun Spartans
0 - 0
1 - 4

90 Phút [0-1], 120 Phút [0-1], Pen [5-4], Lượt đi Hamrun Spartans 0:1 Lincoln Red Imps, Lincoln Tiến vào vòng trong

00:00 - 17/07
Vòng 1
HT 0 - 1 10 - 2
NK Publikum Celje
2 - 1
Flora
0 - 1
10 - 2

Lượt đi Flora 0:5 NK Publikum Celje, NK Publikum Celje Tiến vào vòng trong

00:30 - 17/07
Vòng 1
HT 3 - 0 8 - 0
FCSB
4 - 0
SS Virtus
3 - 0
8 - 0

Lượt đi SS Virtus 1:7 FCSB, FCSB Tiến vào vòng trong

02:00 - 17/07
Vòng 1
HT 0 - 1 4 - 1
FK Dečić
1 - 1
The New Saints
0 - 1
4 - 1

Lượt đi The New Saints 3:0 FK Dečić, The New Saints Tiến vào vòng trong

02:00 - 17/07
Vòng 1
HT 2 - 0 1 - 6
Shamrock Rovers
2 - 1
Vikingur Reykjavik
2 - 0
1 - 6

Lượt đi Vikingur Reykjavik 0:0 Shamrock Rovers, Shamrock Rovers Tiến vào vòng trong

22:00 - 17/07
Vòng 1
HT 0 - 2 2 - 2
FC Struga
1 - 2
Slovan Bratislava
0 - 2
2 - 2

Lượt đi Slovan Bratislava 4:2 FC Struga, Slovan Bratislava Tiến vào vòng trong

BRA Serie ABRA Serie A
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
05:00 - 17/07
Vòng 17
HT 1 - 1 1 - 8
Juventude
1 - 1
Atletico Mineiro
1 - 1
1 - 8
07:00 - 17/07
Vòng 17
HT 0 - 1 5 - 5
Corinthians Paulista
2 - 1
Criciuma
0 - 1
5 - 5
MEX Liga MXMEX Liga MX
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
08:00 - 17/07
Vòng 3
HT 0 - 0 8 - 4
Atlas
1 - 0
Santos Laguna
0 - 0
8 - 4
08:00 - 17/07
Vòng 3
HT 0 - 1 4 - 3
Queretaro FC
0 - 2
Chivas Guadalajara
0 - 1
4 - 3
08:00 - 17/07
Vòng 3
HT 1 - 0 7 - 11
Pachuca
2 - 0
Atletico San Luis
1 - 0
7 - 11
10:00 - 17/07
Vòng 3
HT 1 - 1 5 - 5
Puebla
2 - 2
Club Leon
1 - 1
5 - 5
10:05 - 17/07
Vòng 3
HT 2 - 0 7 - 1
Cruz Azul
3 - 0
Club Tijuana
2 - 0
7 - 1
EGY Premier LeagueEGY Premier League
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
01:00 - 17/07
Vòng 17
HT 1 - 1 0 - 9
Modern Future FC
1 - 2
El Ahly Cairo
1 - 1
0 - 9
AUS Welsh LeagueAUS Welsh League
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:00 - 16/07
Vòng 20
HT 0 - 2 4 - 4
Bonnyrigg White Eagles
0 - 5
Inter Lions
0 - 2
4 - 4
17:00 - 17/07
Vòng 20
HT 2 - 2 7 - 2
Dunbar Rovers FC
3 - 4
Rydalmere Lions FC
2 - 2
7 - 2
AUS FFV State Knockout CupAUS FFV State Knockout Cup
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:00 - 16/07
Semifinal
HT 1 - 0 8 - 2
Oakleigh Cannons
1 - 0
FC Melbourne Srbija
1 - 0
8 - 2
BHU Premier LeagueBHU Premier League
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:00 - 16/07
HT 0 - 1 2 - 3
Daga United
2 - 1
Tsirang FC
0 - 1
2 - 3
AUS NSW-N League 1AUS NSW-N League 1
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:00 - 16/07
HT 0 - 3 4 - 2
Wallsend
2 - 7
West Wallsend SC
0 - 3
4 - 2
17:00 - 17/07
HT 0 - 3 0 - 0
Toronto Awaba
2 - 4
Singleton Strikers FC
0 - 3
0 - 0
AUS NSW League 2AUS NSW League 2
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:10 - 16/07
HT 2 - 0 5 - 3
Sydney University
3 - 0
Gladesville Ryde Magic
2 - 0
5 - 3
AUS-S Reserve LeagueAUS-S Reserve League
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
17:15 - 16/07
HT 0 - 0 9 - 2
Adelaide Raiders SC Reserve
0 - 2
Adelaide Comets Reserves
0 - 0
9 - 2
15:00 - 17/07
HT 0 - 2 7 - 4
Toronto Awaba Reserves
1 - 2
Singleton Strikers FC Reserves
0 - 2
7 - 4
15:30 - 17/07
HT 3 - 0 10 - 3
Belmont Swansea United SC Reserves
5 - 0
Cessnock City Hornets FC Reserves
3 - 0
10 - 3
INT CFINT CF
Chủ nhà
Tỷ số
Khách
HT
18:00 - 16/07
HT 0 - 0 7 - 4
Qarabag
1 - 0
Slaven Belupo
0 - 0
7 - 4
18:00 - 16/07
HT 0 - 2 3 - 8
Armadale SC
2 - 4
Perth Glory
0 - 2
3 - 8
18:00 - 16/07
HT 1 - 0 0 - 0
Millwall
2 - 0
Charlton Athletic
1 - 0
0 - 0
18:00 - 16/07
HT 0 - 0 0 - 0
Budapest Honved II
0 - 4
Wolverhampton U21
0 - 0
0 - 0
19:00 - 16/07
HT 1 - 1 7 - 3
FC Copenhagen
3 - 2
Sonderjyske
1 - 1
7 - 3
19:00 - 16/07
HT 0 - 0 0 - 0
Adana Demirspor
2 - 2
Sumgayit FK
0 - 0
0 - 0
20:00 - 16/07
HT 1 - 0 5 - 1
Luton Town
1 - 0
Rukh Vynnyky
1 - 0
5 - 1
20:00 - 16/07
HT 1 - 1 5 - 4
Carl Zeiss Jena
2 - 1
ZFC Meuselwitz
1 - 1
5 - 4
20:00 - 16/07
HT 0 - 0 0 - 0
Crystal Palace U21
1 - 2
Bromley
0 - 0
0 - 0
21:00 - 16/07
HT 0 - 0 4 - 1
LASK Linz
0 - 0
Puskas Akademia
0 - 0
4 - 1
21:50 - 16/07
HT 0 - 0 8 - 1
NK Varteks Varazdin
1 - 0
MNK FC Ljubljana
0 - 0
8 - 1
22:00 - 16/07
HT 1 - 0 0 - 0
Universitaea Cluj
3 - 0
Olimpia Satu Mare
1 - 0
0 - 0
22:30 - 16/07
HT 1 - 0 9 - 7
SV Sandhausen
2 - 1
Mamelodi Sundowns
1 - 0
9 - 7
22:30 - 16/07
HT 7 - 0 1 - 0
Salernitana
7 - 0
Delfino Curi Pescara
7 - 0
1 - 0
23:00 - 16/07
HT 0 - 0 0 - 0
Napoli
4 - 0
Anaune
0 - 0
0 - 0
23:00 - 16/07
HT 4 - 0 6 - 2
First Vienna (w)
10 - 0
vinal (W)
4 - 0
6 - 2
23:00 - 16/07
HT 0 - 0 4 - 3
HIK Hellerup
0 - 0
BK Avarta
0 - 0
4 - 3
23:00 - 16/07
HT 2 - 0 2 - 2
FK Chlumec N.C
3 - 1
RMSK Cidlina
2 - 0
2 - 2
23:30 - 16/07
HT 1 - 1 0 - 5
SC Peckeloh
1 - 4
Wiedenbruck
1 - 1
0 - 5
23:30 - 16/07
HT 1 - 1 3 - 7
SC Retz
3 - 1
Team Wiener Linien
1 - 1
3 - 7
23:30 - 16/07
HT 1 - 0 8 - 2
SC Mannsdorf
4 - 0
SV Gerasdorf Stammer
1 - 0
8 - 2
23:30 - 16/07
HT 0 - 3 2 - 3
OFI Crete FC
0 - 3
SK Beveren
0 - 3
2 - 3
23:30 - 16/07
HT 0 - 0 0 - 0
FK Igman Konjic
4 - 2
FK Radnik Hadzici
0 - 0
0 - 0
23:30 - 16/07
HT 0 - 3 1 - 10
Markranstadt
0 - 9
1.FC Magdeburg II
0 - 3
1 - 10
23:30 - 16/07
HT 1 - 3 6 - 8
SV Kraig
3 - 4
SK Austria Klagenfurt Amateure
1 - 3
6 - 8
23:40 - 16/07
HT 0 - 2 2 - 5
Energie Cottbus
2 - 2
Hertha Berlin
0 - 2
2 - 5
00:00 - 17/07
HT 0 - 0 3 - 4
SV Todesfelde
2 - 0
Tus Dassendorf
0 - 0
3 - 4
00:00 - 17/07
HT 1 - 0 7 - 3
FC Porto
4 - 0
Al Arabi SC
1 - 0
7 - 3
00:00 - 17/07
HT 0 - 0 6 - 4
SV Ilz
2 - 0
SC Gleisdorf
0 - 0
6 - 4
00:00 - 17/07
HT 1 - 0 0 - 0
ASK Mochart Koflach
4 - 0
ATSV Wolfsberg
1 - 0
0 - 0
00:00 - 17/07
HT 1 - 1 0 - 0
Stockerau
3 - 2
Wiener Viktoria
1 - 1
0 - 0
00:00 - 17/07
HT 0 - 1 3 - 3
ASK Klingenbach
0 - 3
Favoritner AC
0 - 1
3 - 3
00:00 - 17/07
HT 0 - 1 9 - 3
Blau Weiss Karbach
1 - 1
SG Andernach
0 - 1
9 - 3
00:00 - 17/07
HT 1 - 3 5 - 3
Haitzendorf
1 - 6
Kremser SC
1 - 3
5 - 3
00:00 - 17/07
HT 3 - 0 7 - 3
SC Bad Sauerbrunn
4 - 1
SC Ortmann
3 - 0
7 - 3
00:30 - 17/07
HT 0 - 2 0 - 0
Barbate CF
0 - 5
Cadiz CF
0 - 2
0 - 0
00:30 - 17/07
HT 3 - 1 5 - 1
Engers
3 - 3
VfB Linz
3 - 1
5 - 1
01:00 - 17/07
HT 0 - 2 2 - 7
Yeovil Town
0 - 3
Bristol Rovers
0 - 2
2 - 7
01:00 - 17/07
HT 0 - 3 0 - 0
Longridge Town FC
0 - 5
AFC Fylde
0 - 3
0 - 0
01:00 - 17/07
HT 1 - 0 0 - 0
Portsmouth
3 - 1
Gosport Borough
1 - 0
0 - 0
01:00 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Stamford A.F.C.
0 - 4
Doncaster Rovers
0 - 1
0 - 0
01:00 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Frickley Athletic
2 - 4
Brighouse Town
0 - 1
0 - 0
01:00 - 17/07
HT 0 - 0 0 - 0
Parkgate
0 - 0
maltby main
0 - 0
0 - 0
01:00 - 17/07
HT 2 - 0 5 - 8
Weiss Walldorf
3 - 0
FC 1906 Erlensee
2 - 0
5 - 8
01:00 - 17/07
HT 0 - 0 1 - 16
Swansea University
1 - 2
Llanelli Town AFC
0 - 0
1 - 16
01:15 - 17/07
HT 1 - 1 0 - 0
HHC Hardenberg
6 - 2
Quick 20
1 - 1
0 - 0
01:20 - 17/07
HT 0 - 0 4 - 2
Worksop Town
0 - 0
Buxton FC
0 - 0
4 - 2
01:30 - 17/07
HT 2 - 0 0 - 0
Ramhlun North FC
2 - 1
Blyth Spartans
2 - 0
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 1 - 2 8 - 7
Canvey Island
1 - 2
Southend United
1 - 2
8 - 7
01:30 - 17/07
HT 0 - 2 3 - 3
Wealdstone FC
1 - 2
Notts County
0 - 2
3 - 3
01:30 - 17/07
HT 0 - 2 5 - 12
Stafford Rangers
1 - 4
Crewe Alexandra
0 - 2
5 - 12
01:30 - 17/07
HT 1 - 1 2 - 8
Southport FC
2 - 1
Preston North End
1 - 1
2 - 8
01:30 - 17/07
HT 3 - 0 7 - 0
Cardiff City
7 - 1
Pen Bont FC
3 - 0
7 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 0 7 - 4
Boston Town
0 - 2
Grimsby Town
0 - 0
7 - 4
01:30 - 17/07
HT 1 - 1 3 - 0
Warrington Rylands
2 - 1
Oldham Athletic
1 - 1
3 - 0
01:30 - 17/07
HT 2 - 1 0 - 0
Bury Town
3 - 4
Kings Lynn
2 - 1
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 2 - 2 2 - 6
Gainsborough Trinity
3 - 5
Scunthorpe United
2 - 2
2 - 6
01:30 - 17/07
HT 1 - 1 0 - 4
Lisburn Distillery
1 - 3
Ballyclare Comrades
1 - 1
0 - 4
01:30 - 17/07
HT 4 - 0 6 - 5
Bangor 1876
9 - 1
Menai Bridge Tigers
4 - 0
6 - 5
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Paulton Rovers
1 - 4
Chippenham Town
0 - 1
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Ards FC
0 - 1
Portadown
0 - 1
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 2 0 - 0
Dunbar United
0 - 3
Tranent Juniors
0 - 2
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Hebburn Town
1 - 3
Darlington
0 - 1
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 1 - 0 0 - 0
Hitchin Town
1 - 1
Luton Town U21
1 - 0
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 2 - 7
Pontypridd Town
0 - 2
Newport County
0 - 1
2 - 7
01:30 - 17/07
HT 0 - 2 0 - 0
Retford United
0 - 7
Mansfield Town
0 - 2
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 1 - 7
Shildon A.F.C.
0 - 1
Spennymoor Town
0 - 1
1 - 7
01:30 - 17/07
HT 0 - 1 0 - 0
Whitley Bay
1 - 2
Ashington A.F.C.
0 - 1
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 0 - 0 5 - 7
Newry City
1 - 1
Loughgall FC
0 - 0
5 - 7
01:30 - 17/07
HT 0 - 0 0 - 0
Wimborne Town
0 - 0
Weymouth
0 - 0
0 - 0
01:30 - 17/07
HT 2 - 3 0 - 0
Portland United
3 - 4
Poole Town
2 - 3
0 - 0
01:40 - 17/07
HT 1 - 2 0 - 0
Melksham Town
1 - 3
Swindon Town
1 - 2
0 - 0
01:40 - 17/07
HT 1 - 1 0 - 0
Kidsgrove Athletic
1 - 1
1874 Northwich
1 - 1
0 - 0
01:45 - 17/07
HT 0 - 0 0 - 0
Burscough F.C.
1 - 2
Morecambe
0 - 0
0 - 0
01:45 - 17/07
HT 0 - 1 5 - 1
Cray Valley Paper Mills
1 - 5
Ebbsfleet United
0 - 1
5 - 1
01:45 - 17/07
HT 0 - 1 1 - 7
Leiston FC
1 - 3
Braintree Town
0 - 1
1 - 7
01:45 - 17/07
HT 0 - 0 4 - 5
Hanwell Town
0 - 1
Maidenhead United
0 - 0
4 - 5
01:45 - 17/07
HT 0 - 1 3 - 5
Hornchurch
0 - 3
Sutton United
0 - 1
3 - 5
01:45 - 17/07
HT 0 - 2 1 - 12
Chesham United
0 - 2
Barnet
0 - 2
1 - 12
01:45 - 17/07
HT 0 - 3 0 - 7
Hanworth Villa
0 - 5
Aldershot Town
0 - 3
0 - 7
01:45 - 17/07
HT 1 - 0 9 - 3
Tamworth
2 - 0
Harborough Town
1 - 0
9 - 3